



HAZINA SAVING AND CREDIT COOPERATIVE SOCIETY LTD
Madaraka Avenue, P.O.BOX 9111, Dar Es Salaam Tel: 0710 933944, 0710606605 REG. No.DSR:1822

Email: info@hazinasaccos.co.tz, Website: www.hazinasaccos.co.tz

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA TULIZA MOYO

1. MAELEZO BINAFSI (Ijazwe Na Mwombaji).

Jina kamili:.....Cheki namba:
Tarehe ya kuajiriwa:Idara/Wizara: Voti:.....
Kazi:Simu: Barua pepe:.....
Tarehe ya kustaafu:/...../.....

2. MAOMBI YA MKOPO

Aina ya Mkopo: **TULIZA MOYO**

Ninaomba mkopo wa Tsh..... Kwa maneno

Nitakaoulipa kwa muda wa mwezi mmoja (*malipo yake yakijumuisha kiwango cha mkopo na gharama za 5% za kuchakata mkopo huu*)

Ambazo zitalipwa Tsh..... Kwa mwezi

3. SABABU YA MAOMBI YA MKOPO

Eleza kwa kifupi madhumuni hasa ya mkopo huu.....

4. DHAMANA YA MKOPO

Dhamana ya mkopo huu ni **AKIBA** zangu zilizopo Hazina SACCOS.

Ninathibitisha kuwa maelezo niliyotoa hapo juu ni ya kweli na hivyo basi kuulipa mkopo huu pamoja na riba haku wezi kuniletea matatizo kifedha. Ninakubaliana na sheria zote zinazohusu Mkopo na makato yake.

“Iwapo kutajitokeza tatizo lolote la kupelekea kushindwa kurejesha mkopo huu (kuachishwa au kuacha kazi) marejesho ya mkopo huo yafanyike kupitia Akiba, Hisa na Mafao yangu”

Saini ya mwombaji

Tarehe

.....

.....

5. AKAUNTI ITAKAYOPOKELEA

Tafadhali andika akaunti namba yako kwa usahihi:.....

6. KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Umepitishwa Tareheumeidhinishwa Mkopo wa Tsh

Utakaolipwa kwa kipindi cha miezi nariba **TSH**

Mkopo huu umepitishwa na:

Jina

Sahihi

Tarehe

1.

Jaza Nakala Moja tu

Ambatananisha fomu hii pamoja na Salary slip za miezi mitatu(3) za mishahara yako ya karibuni