



HAZINA SAVING AND CREDIT COOPERATIVE SOCIETY LTD
Madaraka Avenue, P.O.BOX 9111, Dar Es Salaam Tel: 0710 933944, 0710606605 REG. No.DSR:1822

Email: info@hazinasaccos.co.tz, Website: www.hazinasaccos.co.tz

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO

(Maendeleo, Biashara, Ujenzi, na Standing Order)

1. MAELEZO BINAFSI (Ijazwe Na Mwombaji).

Jina kamili: Cheki namba:
Tarehe ya kuajiriwa: Idara/Wizara: Voti:
Kazi: Simu: Barua pepe:
Tarehe ya kustaafu:/...../.....

2. MAOMBI YA MKOPO

Aina ya Mkopo
Ninaomba mkopo wa **TSH** Kwa maneno
Nitakaoulipa kwa muda wa miezi Kwa maneno
Ambazo zitalipwa **TSH** Kwa kila mwezi

3. SABABU YA MAOMBI YA MKOPO

Eleza kwa kifupi madhumuni hasa ya mkopo huu

4. DHAMANA YA MKOPO

Dhamana ya mkopo huu ni **AKIBA** zangu zilizopo Hazina SACCOS.
Ninathibitisha kuwa maelezo niliyotoa hapo juu ni ya kweli na hivyo basi kuulipa mkopo huu pamoja na riba haku wezi kunitea matatizo kifedha. Ninakubaliana na sheria zote zinazohusu Mkopo na makato yake.
"Iwapo kutajitokeza tatizo lolote la kupelekea kushindwa kurejesha mkopo huu (kuachishwa au kuacha kazi) marejesho ya mkopo huo yafanyike kupitia Akiba, hisa na Mafao yangu"

Saini ya mwombaji

Tarehe

5. ADHABU

Mwanachama akichelewesha rejesho atakatwa adhabu ya **1% ya rejesho** la mwezi husika

6. AKAUNTI YAKO ITAKAYOPOKELEA

Akaunti namba: Jina la benki :
(Tafadhali jaza kwa usahihi)

7. MAKATO

Kutoka kwenye kiwango ulichomba utakatwa 1% bima na 1% ada ya kuchakata mkopo.

8. KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Umepitishwa Tarehe umeidhinishwa Mkopo wa Tsh
Utakaolipwa kwa kipindi cha miezi Na riba **TSH**
Kamati ya mikopo ya watendaji waliopitisha mkopo huu:

Jina	Sahihi	Tarehe
1.		
2.		
3.		

Jaza Nakala Moja tu

***Ambatananisha fomul hii pamoja na Salary slip za miezi mitatu(3) za mishahara yako ya karibu