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TANGAZO LA KAZI ZA MAFUNZO KWA VITENDO (INTERNSHIP).

Nafasi: Afisa Mahusiano (Relationship Officer)
Eneo: MWANZA
Muda: Mwaka mmoja

Maelezo ya Nafasi:

Hazina SACCOS ni Chama cha Ushirika wa Akiba na Mikopo chenye makao makuu yake
Dar es Salaam chini ya ulezi wa Katibu Mkuu Wizara ya Fedha.Hazina SACCOS
imekuwa nguzo muhimu ya kifedha kwa watumishi wa umma Tanzania bara. Kwa sasa ina
wanachama zaidi ya 11,000 na rasilimali zaidi ya TZS bilioni 50.6, huku akiba na amana
zikifikia bilioni 42.2 na mikopo iliyodaiwa bilioni 42.3. Dhamira yake ni kuwa Ushirika wa
fedha wenye nguvu unaokidhi mahitaji ya wanachama kwa huduma na mazao bora, na Dira
yake ni kulinda misingi ya ushirika kwa kutoa huduma zinazokidhi changamoto za
wanachama kwa wakati na gharama nafuu.

Hazina SACCOS imefungua huduma (outlet) kanda ya ziwa kwenye ofisi za Halmashauri ya
Ilemela mkoani Mwanza kwa ajili ya kuhudumia watumishi wa Umma wa kanda ya ziwa.
Hivyo inahitaji vijana wenye nguvu na moyo wa kujituma kujifunza kazi.

Majukumu:
e Kutoa elimu ya ushirika wa akiba na mikopo kwa Watumishi
o Kusajili Wanachama wapya
e Kuhudumia Wanachama kulingana na maelekezo na matakwa ya ofisi
¢ Kutekeleza majukumu mengine kama atakavyoelekezwa na uongozi

Sifa zinazohitajika:
e Mhitimu wa chuo kikuu kinachotambulika na serikali kwenye masomo ya
ushirika,fedha,masoko,mahusiano kwa umma na Uchumi.
e Uwezo wa kuwasiliana na watu kwa ufanisi .
e Mwenye haiba ya mwonekano na mwenye kujari watu.
e Mwenye kujiheshimu na kuheshimu wengine
e Mwepesi wa kujifunza na kuendana na mazingira.
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e Mwenye uwezo wa kujenga urafiki na watu

Jinsi ya kuomba:
Tuma maelezo mafupi (CV/Resume) yako na barua ya maombi kuelezea shauku yako kwa
nafasi hii kwa:
Email: info@hazinasaccos.co.tz
Tarehe ya Mwisho ya Maombi: 15/06/2026

Wako, katika ujenzi wa Hazina Saccos
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