Hazina SACCOS yakabidhi risiti ya malipo ya kiti cha walemavu kwa Mwanachama wao mwenye ulemavu.
Iliyo chapishwa: 09 Oct, 2026
Hazina SACCOS imekabidhi risiti ya malipo ya kiti cha magurudumu kwa mwanachama wake mwenye ulemavu, ikiwa ni sehemu ya juhudi za kuimarisha ustawi wa wanachama na kuendeleza Nguzo ya Saba ya Ushirika: Kujali Jamii.Hatua hii inaonesha dhamira ya Hazina SACCOS ya kuthamini utu, kujali mahitaji ya wanachama na kuimarisha mshikamano katika jamii.
Huduma bora, kwa wakati na riba nafuu.
Huduma bora, kwa wakati na riba nafuu.